Tin tuc GIOI TINH

Top posters
pinlovepin (171)
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Vote_lcapNơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Voting_barNơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Vote_rcap 
m4iy3um1nh3m9x (99)
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Vote_lcapNơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Voting_barNơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Vote_rcap 
manh_bmt (39)
dung_boss (37)
lamxd_pk (24)
quynh_nhu (16)
degiataptangai (12)
coolgirl_emily_251 (10)
QuanNgocVan_kt (7)
GaiEkao (6)
Latest topics
» SPAM chEM' GIO" NAO`...........
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby pinlovepin Mon 18 Jun 2012 - 18:13

» Đóng góp ý kiến chọn ngày họp lớp hàng năm ^^! [NEW]
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby degiataptangai Sun 17 Jun 2012 - 21:52

» Blue - Bigbang [Tặng tất cả thành viên]
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby degiataptangai Sun 17 Jun 2012 - 21:45

» Khép Lại [mv] - J.lee Ft. Thai Viet G [Tặng tất cả thành viên]
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby degiataptangai Sun 17 Jun 2012 - 21:42

» Những bức ảnh động tuyệt đẹp, không thể bỏ qua
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby degiataptangai Sat 26 May 2012 - 15:11

» She Neva Knows - Justatee Ft. Emily [Tặng tất cả thành viên]
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby pinlovepin Sat 19 May 2012 - 11:42

» The Lazy Song Ca Sĩ Bruno Mars [Tặng tat ca tv]
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby pinlovepin Sat 19 May 2012 - 11:04

» Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv]
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby pinlovepin Sat 19 May 2012 - 10:34

» Lời chúc ngày quốc tế phụ nữ 8/3
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby pinlovepin Tue 6 Mar 2012 - 8:54

» HÌNH ẢNH TRẠI ĐẦU TIÊN CHO NGÀY 26/3 [NEW]......
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby QuanNgocVan_kt Tue 28 Feb 2012 - 23:11

» Nơi AE 12a2 Upload hình tự sướng, đi chơi, hú hí.....
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby m4iy3um1nh3m9x Sat 28 Jan 2012 - 21:54

» Tuyết Nhung vs $$$
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby dung_boss Sat 7 Jan 2012 - 14:26

» Diễn đàn THPT BUÔN MA THUỘT
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby lamxd_pk Sat 3 Dec 2011 - 10:36

» [Clip] chuyện tình gà và mèo
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby manh_bmt Thu 27 Oct 2011 - 8:50

» Happy Birthday ku Tuấn!!!
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby pinlovepin Tue 11 Oct 2011 - 8:12

» Góp Ý Cho 4rum
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby m4iy3um1nh3m9x Mon 10 Oct 2011 - 22:32

» Hình AE giao lưu chuẩn bị thi ĐH!!!
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby m4iy3um1nh3m9x Tue 4 Oct 2011 - 8:15

» loi hoi tham
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby quynh_nhu Fri 16 Sep 2011 - 11:58

» Phóng Sự Thực Tế Lớp 12A2 ( Những Clip HOT bây giờ mới công bố )
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby pinlovepin Thu 1 Sep 2011 - 16:40

» đại học ra sao???
Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Emptyby pinlovepin Wed 24 Aug 2011 - 14:22

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1. pinlovepin
    • ---'@'-o-Admin-o-'@'---

pinlovepin
    ---'@'-o-Admin-o-'@'---
    Số bài gửi Số bài gửi : 171
    Thanked Thanked : 2
    Tài khoản Tài khoản : 211

1
    Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Empty Nơi Em Không Có Anh - Lynk Lee Ft. 991 [Tặng tat ca tv] Sat 19 May 2012 - 10:34

Lời nhắn tới tat ca tv:
    giu lien lac nhak pa con co bac ^^!!!! hehe
    Lời ca khúc:
    Cơn mưa kia lại mang dấu yêu về đâu
    Để lại đây góc phố với con đường dài
    Hạnh phúc không còn như lúc em kề bên anh
    Tình yêu như giấc mơ

Để lòng anh nhớ sau bao ngày vắng em rồi
    Là từng ngày anh sống trong cô đơn âm thầm, lòng vẫn mong
    Và em ra đi mãi không quay về phố xưa buồn
    Chẳng còn gì để nói thêm một câu xót xa.

Chorus:
    Để gió trôi về đâu để có lúc mình bên nhau
    ở nơi đó không còn giấc mơ một thời đã qua
    Và rồi em bước đi về nơi chẳng có anh
    Em hạnh phúc ở bên người ấy, không phải anh
    (Nơi đó em không có anh)
    Chẳng còn gì để mất, anh sẽ quên đi tất cả
    (Ở nơi đó em không có anh)
    Chỉ còn lại ký ức không quá ngọt ngào
    (Nơi đó em không có anh)
    Dễ yêu rồi mất lại rất nhanh
    (Ở nơi đó em không có anh)
    Khi em quên anh, trong tim em có nhớ anh đã từng…

Rap:
    Anh sẽ chẳng nói thêm một lời nữa
    Bởi vì em là người đã lựa chọn quên đi lời hứa
    Còn gì nữa để mất hay chỉ là cơn đau này anh cất
    Nếu một lần em thú thật thì liệu anh đã từng tồn tại
    Hay chỉ là một trò đùa khi ngày mai em thức dậy bên một người con trai
    Không, anh không muốn phải chịu đựng nỗi đau này trong lòng
    Thêm một giây nữa thôi, dù bước tiếp khi trống rỗng
    Và rồi tất cả sẽ chỉ là con số không

Có lúc anh muốn tìm về yên bình nơi góc phố đó, nơi … khi đôi ta gặp nhau oh oh
    Rồi để nguôi và để quên đi kỉ niệm đã xa đã xa
    Và tìm về từng lời yêu ấy nay bay về với gió mây
    Chẳng còn gì để tiếc nuối

Chorus:… … có lúc anh nhớ em nhiều như thế
    Đã có lúc anh muốn ôm từ đôi cánh tay
    Đã có lúc anh mơ được gần bên em
    Đôi khi anh biết đó vẫn mãi là mơ mơ mơ
    Tan vỡ!
    Và mọi thứ như tan biến không còn
    Chẳng để lại nơi đây một chút dấu vết

Chorus:…….
    (Anh đã không muốn một lần nữa
    Bị lừa dối với từng lời nói
    Và hạt mưa vẫn rơi )

Và rồi tất cả sẽ chỉ là con số không
    Tâm hồn anh như chợt bất động giữa con phố đông

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]